



**OFISI YA MTAKWIMU MKUU WA SERIKALI**

## **TANGAZO**

OFISI YA MTAKWIMU MKUU WA SERIKALI ZANZIBAR INAWATANGAZIA WALE WOTE WALIOTAKIWA KUANZA MAFUNZO YA MAKARANI NA WASIMAMIZI WA SENSE YALIYOTARAJIWA KUANZA **IJUMAA TAREHE 29 JULAI 2022**, KATIKA VITUO MBALIMBALI, KUWA MAFUNZO HAYO YATAANZA SIKU YA **JUMAPILI TAREHE 31 JULAI 2022** BADALA YA SIKU ILIYOTANGAZWA AWALI.

KWA TANGAZO HILI MAKARANI NA WASIMAMIZI WOTE WANATAKIWA KUPIKA KATIKA VITUO WALIVYOPANGIWA KWA MUJIBU WA SHEHIA ZAO SAA 1:30 ASUBUHI WANASISITIZWA WAENDE NA KITAMBULISHO CHA MZANZIBARI AU MTANZANIA PAMOJA NA PICHA MOJA YA "PASSPORT SIZE" KILA ATAKAE SIKIA TANGAZO HILI AMUARIFU NA MWENZIWE



**SENSA KWA MAENDELEO, JIANDAE KUHESABIWA**

*Balum Kassim Ali*  
SALUM KASSIM ALI

MTAKWIMU MKUU WA SERIKALI

**ZANZIBAR**

**28 JULAI 2022**

