Monthly Gbv Release 2026


SN Name Date Uploaded
1 08. Takwimu za Ukatili na Udhalilishaji wa Kijinsia, Agosti 2026 25 September, 2026
2 07. Takwimu za Ukatili na Udhalilishaji wa Kijinsia, Julai 2026 18 August, 2026
3 06. Takwimu za Ukatili na Udhalilishaji wa Kijinsia, Juni 2026 24 July, 2026
4 05. Takwimu za Ukatili na Udhalilishaji wa Kijinsia, Mei 2026 26 June, 2026
5 04. Takwimu za Ukatili na Udhalilishaji wa Kijinsia, April 2026 26 May, 2026
6 03. Takwimu za Ukatili na Udhalilishaji wa Kijinsia, Machi 2026 28 April, 2026
7 02. Takwimu za Ukatili na Udhalilishaji wa Kijinsia, Febuari 2026 31 March, 2026
8 01. Takwimu za Ukatili na Udhalilishaji wa Kijinsia, Januari 2026 27 February, 2026