Cencus Materials
| SN | Name | Date Uploaded | |
|---|---|---|---|
| 1 | Mkakati wa Uelimishaji na Uhamasishaji wa Sensa ya Watu na Makazi | 30 September, 2021 | |
| 2 | Dodoso la Sensa la Makundi Maalum_English | 30 June, 2022 | |
| 3 | Dodoso la Makundi Maalum_Kiswahili | 30 June, 2022 | |
| 4 | Dodoso la Majengo_Kiswahili | 30 June, 2022 | |
| 5 | Dodoso la Majengo_English | 30 June, 2022 | |
| 6 | Dodoso la Jamii_Excel-Kiswahili | 30 June, 2022 | |
| 7 | Dodoso la Jamii_Excel-English | 30 June, 2022 | |
| 8 | Dodoso la Sensa_Kiswahili | 30 June, 2022 | |
| 9 | Dodoso la Sensa_English | 30 June, 2022 | |
| 10 | Mwongozo wa Matumizi ya Taarifa za Sensa ya watu 2022 | 03 June, 2022 |